Mail Bank - en to vi_VN translation catalogue (199 entries)

en: Upgrade
vi_VN: Nâng cấp

en: Premium Edition
vi_VN: Phiên bản cao cấp

en: This feature is available only in Premium Editions! <br> Kindly Purchase to unlock it!
vi_VN: Tính năng này chỉ dành cho thành viên cao cấp (premium)! <br> Vui lòng trả phí để mở khóa tính năng này!

en: Basic Info
vi_VN: Thông tin Cơ bản

en: Account Setup
vi_VN: Thiết lập tài khoản

en: Confirm
vi_VN: Xác nhận

en: Email Setup
vi_VN: Thiết lập email

en: Email Logs
vi_VN: Nhật ký email

en: Test Email
vi_VN: Email thử nghiệm

en: Plugin Settings
vi_VN: Thiết lập phần mở rộng

en: Feedbacks
vi_VN: Phản hồi

en: Roles & Capabilities
vi_VN: Cấp bậc và quyền hạn

en: System Information
vi_VN: Thông tin hệ thống

en: Error Logs
vi_VN: Nhật ký lỗi

en: Success!
vi_VN: Thành công!

en: Email Setup has been updated Successfully
vi_VN: Thiết lập email đã được cập nhật thành công

en: Your Feedback has been sent Successfully
vi_VN: Phản hồi của bạn đã được gửi đi thành công

en: Test Email was sent Successfully!
vi_VN: Email thử nghiệm đã được gửi đi thành công!

en: Test Email was not sent!
vi_VN: Email thử nghiệm chưa được gửi đi

en: Plugin Settings have been updated Successfully
vi_VN: Thiết lập phần mở rộng đã được cập nhật thành công

en: The OAuth is not supported by providing SMTP Host, kindly provide username and password
vi_VN: Xác thực kiểu OAuth không được hỗ trợ bởi máy chủ SMTP, vui lòng cung cấp tên đăng nhập và mật khẩu

en: Query
vi_VN: Truy vấn

en: Language Interested to Translate
vi_VN: Ngôn ngữ mà bạn muốn dịch

en: Please enter the language you want to translate.
vi_VN: Vui lòng chọn ngôn ngữ mà bạn muốn dịch

en: Please enter the language
vi_VN: Vui lòng nhập ngôn ngữ

en: In this field, You would need to provide your name which will be sent along with your request
vi_VN: Ở trường này, Bạn phải cung cấp tên được dùng để gửi kèm với yêu cầu của bạn

en: Important Disclaimer!
vi_VN: Thông báo quan trọng về miễn trừ trách nhiệm

en: In this field, You would need to provide your valid email which wiil be sent along with your request
vi_VN: Ở trường này, Bạn phải cung cấp email được dùng để gửi kèm với yêu cầu của bạn

en: Please enter your query.
vi_VN: Vui lòng nhập truy vấn của bạn.

en: Please enter the query.
vi_VN: Vui lòng nhập truy vấn.

en: Close
vi_VN: Đóng

en: Send Request
vi_VN: Gửi yêu cầu

en: Translation Request
vi_VN: Yêu cầu dịch thuật

en: Are you sure you want to close without sending Translation Request?
vi_VN: Bạn có chắc muốn đóng mà không gửi Yêu cầu Dịch thuật?

en: Your Email
vi_VN: Email của bạn

en: Your Name
vi_VN: Tên của bạn

en: Please provide your Name
vi_VN: Vui lòng cung cấp Tên của bạn

en: Sent
vi_VN: Đã gửi

en: Not Sent
vi_VN: Chưa gửi được

en: You don't have Sufficient Access to this Page. Kindly contact the Administrator for more Privileges
vi_VN: Bạn không đủ Quyền hạn Truy cập vào Trang này. Vui lòng liên hệ Quản trị viên để biết thêm về Quyền hạn

en: Enable
vi_VN: Kích hoạt

en: Disable
vi_VN: Tắt kích hoạt

en: Override
vi_VN: Ghi đè

en: Don't Override
vi_VN: Không ghi đè

en: Save Settings
vi_VN: Lưu thiết lập

en: Subject
vi_VN: Tiêu đề

en: Next Step
vi_VN: Bước kế tiếp

en: Previous Step
vi_VN: Bước trước đó

en: Please provide valid Cc Email Address
vi_VN: Vui lòng cung cấp địa chỉ email CC hợp lệ

en: Please provide valid Bcc Email Address
vi_VN: Vui lòng cung cấp địa chỉ email BCC hợp lệ

en: Please provide Cc Email
vi_VN: Vui lòng cung cấp email CC

en: Please provide Bcc Email
vi_VN: Vui lòng cung cấp email BCC

en: Mailer Settings
vi_VN: Thiết lập gửi thư

en: From Name
vi_VN: Người Gửi

en: From Name is the inbox field that tells your recipient who sent the messages. If you would like to override the pre-configured From Name, then you would need to insert the name in the inbox field
vi_VN: Người Gửi là một trường trong hộp thư đến - sẽ giúp người nhận biết được ai là người đã gửi tin nhắn cho họ. Nếu bạn muốn ghi đè thiết lập sẵn trước đó của ô Người Gửi, thì bạn sẽ cần phải chèn thêm tên vào trường trong hộp thư đến.

en: Please provide From Name
vi_VN: Vui lòng điền tên Người Gửi

en: From Email
vi_VN: Gửi email từ địa chỉ

en: From Email is the inbox field that tells your recipient from which Email Address the messages are coming. If you would like to override the pre-configured From Email, then you would need to insert an Email Address in the inbox field
vi_VN: Email Người Gửi là một trường trong hộp thư đến - sẽ giúp người nhận biết được địa chỉ email của người đã gửi tin nhắn cho họ. Nếu bạn muốn ghi đè thiết lập sẵn trước đó của ô Email Người Gửi, thì bạn sẽ cần phải chèn thêm email vào trường trong hộp thư đến.

en: Please provide From Email Address
vi_VN: Vui lòng điền Email Người Gửi

en: Mailer Type
vi_VN: Cách Thức Gửi Thư

en: This field provides you an ability to choose a specific option for Mailer Type. If you would like to send an Email via SMTP mailer, you would need to select Send Email via SMTP from the drop down or you could use PHP mail () Function
vi_VN: Trường này cung cấp cho bạn khả năng chọn một Cách Thức Gửi Thư cụ thể. Nếu bạn muốn gửi email thông qua SMTP, bạn cần phải chọn Gửi Email qua SMTP ở menu xổ xuống hoặc bạn có thể dùng PHP mail () Function

en: Send Email via SMTP
vi_VN: Gửi Email qua SMTP

en: Use The PHP mail() Function
vi_VN: Sử dụng PHP mail() Function

en: SMTP Host
vi_VN: Máy chủ SMTP

en: If you would like to send an Email via different host, you would need to insert that specific host name like smtp.gmail.com in the inbox field
vi_VN: Nếu bạn muốn gửi email qua một máy chủ khác, bạn cần phải điền tên máy chủ đó, ví dụ như smtp.gmail.com ở trường hộp thư đến

en: Please provide your Email Address
vi_VN: Vui lòng điền Địa chỉ Email của bạn

en: Please provide SMTP Host
vi_VN: Vui lòng điền máy chủ SMTP

en: SMTP Port
vi_VN: Cổng SMTP

en: This inbox field is specified to provide a valid SMTP Port for authentication
vi_VN: Trường hộp thư đến này yêu cầu một Cổng SMTP hợp lệ để xác thực

en: Please provide SMTP Port
vi_VN: Vui lòng điền cổng SMTP

en: Encryption
vi_VN: Sự mã hóa

en: It provides you an ability to choose a specific option for Encryption. If you would like to send an Email with TLS encryption, you would need to select Use TLS Encryption from the drop down or you could use SSL Encryption. For that you would need to select Use SSL Encryption from the drop down. If you would like to send an Email without encryption, you would need to select No Encryption from the drop down
vi_VN: Nó cung cấp một khả năng chọn loại Mã hóa. Nếu bạn muốn gửi email với mã hóa TLS, bạn cần cung chọn Dùng Mã hóa TLS từ trình đơn xổ xuống hoặc chọn Mã hóa SSL. Trong trường hợp đó bạn sẽ chọn Dùng Mã hóa SSL từ trình đơn xổ xuống. Nếu bạn muốn gửi email mà không mã hóa, hãy chọn Không Mã hóa từ trình đơn xổ xuống

en: No Encryption
vi_VN: Không Mã hóa

en: Use SSL Encryption
vi_VN: Dùng Mã hóa SSL

en: Use TLS Encryption
vi_VN: Dùng Mã hóa TLS

en: Authentication
vi_VN: Xác thực

en: This inbox field allows you to choose an appropriate option for authentication. It provides you the Two-way authentication factor; If you would like to authenticate yourself via Username and Password, you would need to select Use Username and Password from the drop down. You can also authenticate by an OAuth 2.0 protocol, which requires Client Id and Secret Key, for that you would need to select Use OAuth (Client ID and Secret Key) from the drop down. You can easily get Client Id and Secret Key from respective SMTP Server Developers section
vi_VN: Trường hộp thư đến này cho phép bạn chọn cách phù hợp để xác thực. Nó cung cấp cách xác thực 2-bước; Nếu bạn muốn xác thực thông chính bạn thông qua tên đăng nhập và mật khẩu, bạn cần chọn Dùng Tên đăng nhập và Mật khẩu ở trình đơn xổ xuống. Bạn cũng có thể xác thực qua giao thức OAuth 2.0, yêu cầu Client ID và Secret Key, bạn kích hoạt nó bằng cách chọn Dùng OAuth (Client OD và Secret Key) từ trình đơn xổ xuống. Bạn có thể dễ dàng lấy Client ID và Secret Key từ mục Máy chủ SMTP trong mục dành cho Nhà phát triển.

en: Use SMTP Authentication
vi_VN: Dùng xác thực SMTP

en: Don't Use SMTP Authentication
vi_VN: Không dùng xác thực SMTP

en: Test Email Address
vi_VN: Địa chỉ nhận email thử

en: In this field, you would need to provide a valid Email Address in the inbox field on which you would like to receive Test email
vi_VN: Ở trường này, bạn cần cung cấp Địa chỉ Email hợp lệ dùng để nhận email Thử nghiệm

en: Please provide Test Email Address
vi_VN: Vui lòng cung cấp Địa chỉ Email Thử nghiệm

en: In this field, you would need to provide a subject for Test Email
vi_VN: Ở trường này, bạn cần điền vào tiêu đề cho Email Thử nghiệm

en: Please provide Subject
vi_VN: Vui lòng điền Tiêu đề

en: Email Content
vi_VN: Nội dung email

en: In this field, you would need to provide the content for Test Email
vi_VN: Trong trường này, bạn cần cung cấp nội dung cho Email Thử Nghiệm

en: Send Test Email
vi_VN: Gửi Email Thử

en: SMTP Debugging Output
vi_VN: Thông tin Chuẩn đoán SMTP

en: Checking your settings
vi_VN: Đang kiểm tra các thiết lập của bạn

en: Result
vi_VN: Kết quả

en: Send Another Test Email
vi_VN: Gửi Thêm Email Thử

en: From Name Configuration
vi_VN: Cấu Hình Người Gửi

en: If you would like to override the pre-configured name which will be used while sending Emails, then you would need to choose Override from the drop down and vice-versa
vi_VN: Nếu bạn muốn ghi đè thiết lập về tên sẽ được dùng khi gửi các email, bạn cần phải chọn Ghi đè từ trình đơn xổ xuống và ngược lại

en: From Email Configuration
vi_VN: Thiết Lập Email Người Gửi

en: If you would like to override your pre-configured Email Address which will be used while sending Emails, then you would need to choose Override from the drop down and vice-versa
vi_VN: Nếu bạn muốn ghi đè thiết lập Địa chỉ Email để dùng khi gửi các email, bạn cần phải chọn Ghi đè từ trình đơn xổ xuống và ngược lại

en: Username
vi_VN: Tên đăng nhập

en: In this field, you would need to provide a username to authenticate your SMTP details
vi_VN: Ở trường này, bạn cần cung cấp tên đăng nhập để xác thực thông tin SMTP

en: Please provide username
vi_VN: Vui lòng điền tên đăng nhập

en: Password
vi_VN: Mật khẩu

en: In this field, you would need to provide a password to authenticate your SMTP details
vi_VN: Ở trường này, bạn cần cung cấp mật khẩu để xác thực thông tin SMTP

en: Please provide password
vi_VN: Vui lòng điền mật khẩu

en: Redirect URI
vi_VN: URI Chuyển hướng

en: Please copy this Redirect URI and Paste into Redirect URI field when creating your app
vi_VN: Vui lòng copy địa chỉ URI Chuyển hướng và dán vào ô URI Chuyển hướng khi bạn tạo ra ứng dụng

en: Use OAuth (Client Id and Secret Key required)
vi_VN: Dùng OAuth (yêu cầu Client ID và Secret Key)

en: None
vi_VN: Không

en: Plain Authentication
vi_VN: Xác thực thông thường

en: Login
vi_VN: Đăng nhập

en: Client Id
vi_VN: Client ID

en: Please provide valid Client Id issued by your SMTP Host
vi_VN: Vui lòng điền chính xác Client ID được cấp bởi máy chủ SMTP của bạn

en: Please provide valid Secret Key issued by your SMTP Host
vi_VN: Vu lòng điền chính xác Secret Key được cấp bởi máy chủ SMTP của bạn

en: Please provide Client Id
vi_VN: Vui lòng cung cấp Client ID

en: Please provide Secret Key
vi_VN: Vui lòng cung cấp Secret Key

en: Yes, automatically send a Test Email upon clicking on the Next Step Button to verify settings
vi_VN: Vâng, tự động gửi Email Thử Nghiệm khi tôi click Nút Bước Kế Tiếp để xác nhận thiết lập

en: Email Address
vi_VN: Địa chỉ Email

en: In this field, you would need to add a valid Email Address in the inbox field from which you would like to send Emails
vi_VN: Ở trường này, bạn cần phải thêm Địa chỉ Email hợp lệ mà bạn muốn dùng để gửi email

en: Please provide valid Email Address
vi_VN: Vui lòng điền Địa chỉ Email hợp lệ

en: Reply To
vi_VN: Trả lời Tới

en: In this field, you would need to add a valid Email Address that is automatically inserted into the Reply To field when a user replies to an email message
vi_VN: Ở trường này, bạn cần thêm Địa chỉ Email hợp lệ dùng để tự động điền vào ô Trả lời Tới khi người dùng trả lời một email

en: Please provide Reply To Email Address
vi_VN: Vui lòng cung cấp Địa Chỉ Email Nhận Thư Trả Lời

en: Get Google Client Id and Secret Key
vi_VN: Lấy Client ID và Secret Key của Google

en: Get Microsoft Client Id and Secret Key
vi_VN: Lấy Client ID và Secret Key của Microsoft

en: Get Yahoo Client Id and Secret Key
vi_VN: Lấy Client ID và Secret Key của Yahoo

en: Start Date
vi_VN: Ngày Bắt Đầu

en: Resend
vi_VN: Gửi lại

en: Please provide Start Date
vi_VN: Vui lòng cung cấp Ngày Bắt Đầu

en: This field shows starting date of Email Logs
vi_VN: Ô này sẽ hiển thị ngày bắt đầu của nhật ký email

en: End Date
vi_VN: Ngày Kết Thúc

en: Please provide End Date
vi_VN: Vui lòng cung cấp Ngày Kết Thúc

en: This field shows ending date of Email Logs
vi_VN: Ô này sẽ hiển thị ngày kết thúc của nhật ký email

en: Submit
vi_VN: Gửi

en: Bulk Action
vi_VN: Hành Động Hàng Loạt

en: Delete
vi_VN: Xóa

en: Apply
vi_VN: Áp dụng

en: Email To
vi_VN: Email đến

en: Action
vi_VN: Hành động

en: Show Details
vi_VN: Hiển thị Chi tiết

en: Debugging Output
vi_VN: Thông tin gỡ rối

en: Show Debugging Output
vi_VN: Hiển thị thông tin gỡ rối

en: Email Sent To
vi_VN: Email đã gửi tới

en: Date/Time
vi_VN: Ngày/giờ

en: Status
vi_VN: Trạng thái

en: From
vi_VN: Từ

en: Back to Email Logs
vi_VN: Quay lại Nhật Ký Email

en: Debug Mode
vi_VN: Chế Độ Gỡ Rối

en: Please choose a specific option for Debug Mode
vi_VN: Vui lòng chọn cụ thể Chế Độ Gỡ Rối

en: Remove Tables at Uninstall
vi_VN: Xóa Bảng dữ liệu khi Gỡ cài đặt

en: Please choose a specific option whether to allow Remove Tables at Uninstall
vi_VN: Vui lòng chọn cụ thể một tùy chọn để cho phép Xóa Bảng dữ liệu khi Gỡ cài đặt

en: Monitoring Email Logs
vi_VN: Theo dõi Nhật Ký Email

en: This field is used to allow Email Logs to monitor or not
vi_VN: Ô này dùng để bật hoặc tắt chế độ theo dõi Nhật Ký Emaiil

en: Show Mail Bank Menu
vi_VN: Hiển thị trình đơn của Mail Bank

en: Please choose a specific role who can see Sidebar Menu
vi_VN: Vui lòng chọn một cấp bậc cụ thể xem ai có thể thấy Trình đơn Bên cạnh

en: Administrator
vi_VN: Quản trị viên

en: Author
vi_VN: Chủ nhân

en: Editor
vi_VN: Biên tập viên

en: Contributor
vi_VN: Cộng tác viên

en: Subscriber
vi_VN: Người đăng ký

en: Others
vi_VN: Khác

en: Show Mail Bank Top Bar Menu
vi_VN: Hiển thị Trình Đơn Phía Trên của Mail Bank

en: Please choose a specific option from Mail Bank Top Bar Menu
vi_VN: Vui lòng chọn cụ thể một tùy chọn từ Trình Đơn Phía Trên của Mail Bank

en: An Administrator Role can do the following
vi_VN: Cấp bậc Quản trị viên có thể làm các điều sau

en: Please choose specific page available for the Administrator Access
vi_VN: Vui lòng chọn cụ thể một trang khả dụng cho Quản trị viên Truy cập

en: Full Control
vi_VN: Đầy đủ Quyền hạn

en: An Author Role can do the following
vi_VN: Cấp bậc Tác giả sẽ có thể làm các điều sau

en: Please choose specific page available for Author Access
vi_VN: Vui lòng chọn trang cụ thể mà Tác Giả có thể truy cập

en: An Editor Role can do the following
vi_VN: Một Biên Tập Viên sẽ có thể làm các điều sau

en: Please choose specific page available for Editor Access
vi_VN: Vui lòng chọn trang cụ thể mà Biên Tập Viên có thể truy cập

en: A Contributor Role can do the following
vi_VN: Một Cộng Tác Viên sẽ có thể làm các điều sau

en: Please choose specific page available for Contributor Access
vi_VN: Vui lòng chọn trang cụ thể mà Cộng Tác Viên có thể truy cập

en: Other Roles can do the following
vi_VN: Những Cấp Bậc Khác có thể làm

en: Please choose specific page available for Others Role Access
vi_VN: Vui lòng chọn những điều mà các Cấp Bậc Khác có thể truy cập

en: Please tick the appropriate capabilities for security purposes
vi_VN: Vui lòng chọn vào các quyền hạn thích hợp để đảm bảo mục đích bảo mật

en: Only users with these capabilities can access Mail Bank
vi_VN: Chỉ những người dùng với quyền hạn này có thể sử dụng Mail Bank

en: A Subscriber Role can do the following
vi_VN: Một Người Đăng Ký có thể làm các điều sau

en: Please choose specific page available for Subscriber Access
vi_VN: Vui lòng chọn những điều mà các Người Đăng Ký có thể truy cập

en: Thank You!
vi_VN: Cảm ơn!

en: Kindly fill in the below form, if you would like to suggest some features which are not in the Plugin
vi_VN: Vui lòng điền vào biểu mẫu dưới đây nếu bạn muốn gợi ý một tính năng chưa có trong phần mở rộng

en: If you also have any suggestion/complaint, you can use the same form below
vi_VN: Nếu bạn cũng có đề xuất hay phàn nàn gì, vui lòng dùng biểu mẫu này

en: You can also write us on
vi_VN: Bạn có thể nhắn cho chúng tôi trên

en: Please provide your Name which will be sent along with your Feedback
vi_VN: Vui lòng điền Tên dùng để gửi kèm Phản hồi

en: Please provide your Email Address which will be sent along with your Feedback
vi_VN: Vui lòng điền Email dùng để gửi kèm Phản hồi

en: Please provide your Feedback which will be sent along
vi_VN: Vui lòng điền Phàn hồi dùng để gửi kèm

en: Please provide your Feedback
vi_VN: Vui lòng điền Phản hồi của bạn

en: Send Feedback
vi_VN: Gửi Phản hồi

en: Your request Email has been sent Successfully
vi_VN: Email yêu cầu của bạn đã được gửi đi Thành công

en: Sending Test Email to
vi_VN: Đang gửi Email Thử tới

en: Email Status
vi_VN: Trạng trái email

en: Connectivity Test
vi_VN: Kiểm thử Kết nối

en: Transport
vi_VN: Truyền tải

en: Service Available
vi_VN: Dịch vụ Khả dụng

en: Plain
vi_VN: Thông thường

en: Gmail API
vi_VN: API của Gmail

en: Outgoing Mail Server Hostname
vi_VN: Tên Máy Chủ Gửi thư đi

en: Begin Test
vi_VN: Bắt đầu thử

en: In this field, you would need to provide Outgoing Mail Server Hostname
vi_VN: Trong ô này, bạn hãy điền Tên Máy chủ Gửi thư đi

en: In this field you would be able to see all PHP Errors
vi_VN: Trong ô này bạn sẽ thấy các lỗi phát sinh của PHP

en: Download Error Logs
vi_VN: Tải về Nhật ký Lỗi

en: Clear Error Logs
vi_VN: Xóa Nhật ký Lỗi

en: Output
vi_VN: Đầu ra

en: Error Logs has been cleared successfully
vi_VN: Nhật ký Lỗi đã được xóa thành công
