Mail Bank - en to th_TH translation catalogue (200 entries)

en: If Interested, Kindly click
th_TH: หากสนใจคลิกที่นี่

en: here.
th_TH: ที่นี่

en: Upgrade
th_TH: อัพเกรด

en: This feature is available only in Premium Editions! <br> Kindly Purchase to unlock it!
th_TH: คุณสมบัตินี้จะใช้ได้เฉพาะ Premium Edition เท่านั้น! <br> กรุณาทำการสั่งซื้อเพื่อปลกล็อคการใช้งาน

en: Basic Info
th_TH: ข้อมูลพื้นฐาน

en: Account Setup
th_TH: ตั้งค่าบัญชี

en: Confirm
th_TH: ยืนยัน

en: Email Setup
th_TH: ตั้งค่าอีเมล

en: Email Logs
th_TH: บันทึกข้อมูลอีเมล

en: Test Email
th_TH: ทดสอบอีเมล

en: Plugin Settings
th_TH: ตั้งค่าปลั๊กอิน

en: Feedbacks
th_TH: ข้อเสนอแนะ

en: Roles & Capabilities
th_TH: บทบาทและความสามารถ

en: System Information
th_TH: ข้อมูลของระบบ

en: Error Logs
th_TH: บันทึกข้อผิดพลาด

en: Success!
th_TH: สำเร็จ!

en: Email Setup has been updated Successfully
th_TH: การตั้งค่าอีเมลได้รับการปรับปรุงเรียบร้อยแล้ว

en: Your Feedback has been sent Successfully
th_TH: ข้อเสนอแนะของคุณได้ถูกส่งไปเรียบร้อยแล้ว

en: Test Email was sent Successfully!
th_TH: อีเมลทดสอบได้ส่งไปเรียบร้อยแล้ว!

en: Test Email was not sent!
th_TH: อีเมลทดสอบไม่ได้ส่งออกไป!

en: Plugin Settings have been updated Successfully
th_TH: การตั้งค่าปลั๊กอินได้รับการปรับปรุงเรียบร้อยแล้ว

en: The OAuth is not supported by providing SMTP Host, kindly provide username and password
th_TH: OAuth ไม่ได้การรับรองโดย SMTP จากโฮส, กรุณาให้ชื่อผู้ใช้ และรหัสผ่าน

en: Query
th_TH: สอบถาม

en: Language Interested to Translate
th_TH: ภาษาที่ต้องการแปล

en: Please enter the language you want to translate.
th_TH: กรุณาระบุภาษาที่คุณต้องการแปล

en: Please enter the language
th_TH: กรุณาระบุภาษา

en: In this field, You would need to provide your name which will be sent along with your request
th_TH: ในส่วนนี้, คุณจำเป็นต้องให้ชื่อของคุณ ซึ่งจะถูกส่งไปพร้อมกัยคำร้องขอของคุณ

en: Important Disclaimer!
th_TH: คำเตือน!

en: In this field, You would need to provide your valid email which wiil be sent along with your request
th_TH: ในส่วนนี้, คุณจะต้องระบุอีเมลที่ถูกต้อง ซึ่งจะถูกส่งไปพร้อมกับคำขอของคุณ

en: Please enter your query.
th_TH: กรุณาระบุข้อสอบถามของคุณ

en: Please enter the query.
th_TH: กรุณาระบุข้อสอบถาม

en: Close
th_TH: ปิด

en: Send Request
th_TH: ส่งคำร้อง

en: Translation Request
th_TH: คำขอแปล

en: Are you sure you want to close without sending Translation Request?
th_TH: คุณแน่ใจหรือไม่ว่าต้องการปิดโดยไม่ต้องส่งคำขอการแปล?

en: Your Email
th_TH: อีเมลของคุณ

en: Your Name
th_TH: ชื่อของคุณ

en: Please provide your Name
th_TH: กรุณาระบุชื่อของคุณ

en: Sent
th_TH: ส่งแล้ว

en: Not Sent
th_TH: ไม่ได้ส่ง

en: You don't have Sufficient Access to this Page. Kindly contact the Administrator for more Privileges
th_TH: คุณไม่มีสิทธิ์เพียงพอที่จะเข้าถึงหน้านี้ โปรดติดต่อผู้ดูแลระบบเพื่อรับสิทธิพิเศษเพิ่มเติม

en: Enable
th_TH: เปิด

en: Disable
th_TH: ปิด

en: Override
th_TH: แทนที

en: Don't Override
th_TH: ห้ามแทนที่

en: Save Settings
th_TH: บันทึกการตั้งค่า

en: Subject
th_TH: หัวข้อ

en: Next Step
th_TH: ขั้นถัดไป

en: Previous Step
th_TH: ขั้นก่อนหน้า

en: Please provide valid Cc Email Address
th_TH: กรุณาระบุอีเมลที่ถูกต้องสำหรับ Cc

en: Please provide valid Bcc Email Address
th_TH: กรุณาระบุอีเมลที่ถูกต้องสำหรับ Bcc

en: Please provide Cc Email
th_TH: กรุณาระบุอีเมลสำหรับ Cc

en: Please provide Bcc Email
th_TH: กรุณาระบุอีเมลสำหรับ Bcc

en: Mailer Settings
th_TH: การตั้งค่าการส่งอีเมล

en: From Name
th_TH: จากชื่อ

en: From Name is the inbox field that tells your recipient who sent the messages. If you would like to override the pre-configured From Name, then you would need to insert the name in the inbox field
th_TH: "จากชื่อ" คือ ช่องกล่องจดหมายซึ่งจะบอกผู้รับของคุณว่าใครเป็นผู้ส่งข้อความ หากคุณต้องการแทนที่"จากชื่อ"ที่กำหนดไว้ล่วงหน้า จากนั้นคุณจะต้องใส่ชื่อในช่องกล่องจดหมาย

en: Please provide From Name
th_TH: กรุณาระบุ จากชื่อ

en: From Email
th_TH: จากอีเมล

en: From Email is the inbox field that tells your recipient from which Email Address the messages are coming. If you would like to override the pre-configured From Email, then you would need to insert an Email Address in the inbox field
th_TH: จากอีเมล คือ ฟิลด์กล่องจดหมายซึ่งจะบอกผู้รับของคุณว่าอีเมลใดที่มีข้อความมาถึง ถ้าคุณต้องการแทนที่อีเมล ที่กำหนดไว้ล่วงหน้าจากนั้นคุณจะต้องใส่ที่อยู่อีเมลในกล่องขาเข้า

en: Please provide From Email Address
th_TH: กรุณาระบอีเมลแอดเดรส

en: Mailer Type
th_TH: ประเภทการส่งอีเมล

en: This field provides you an ability to choose a specific option for Mailer Type. If you would like to send an Email via SMTP mailer, you would need to select Send Email via SMTP from the drop down or you could use PHP mail () Function
th_TH: ฟิลด์นี้ให้คุณสามารถเลือกตัวเลือกเฉพาะสำหรับ ประเภทการส่งอีเมล ได้ หากคุณต้องการส่งอีเมลผ่าน SMTP mailer คุณจะต้องเลือกส่งอีเมลผ่าน SMTP จากเมนูแบบเลื่อนลงหรือคุณสามารถใช้ฟังก์ชัน PHP mail () ได้

en: Send Email via SMTP
th_TH: ส่งอีเมลผ่าน SMTP

en: Use The PHP mail() Function
th_TH: ใช้ PHP mail() Function

en: SMTP Host
th_TH: โฮส SMTP

en: If you would like to send an Email via different host, you would need to insert that specific host name like smtp.gmail.com in the inbox field
th_TH: ถ้าคุณต้องการส่งอีเมลผ่านโฮสต์อื่น คุณจะต้องใส่ชื่อโฮสต์เฉพาะดังกล่าวเช่น smtp.gmail.com ในช่อง

en: Please provide your Email Address
th_TH: กรุณาระบอีเมลแอดเดรสของคุณ

en: Please provide SMTP Host
th_TH: กรุณาระบุโฮส SMTP

en: SMTP Port
th_TH: พอร์ต SMTP

en: This inbox field is specified to provide a valid SMTP Port for authentication
th_TH: ช่องนี้มีไว้สำหรับระบุพอร์ต SMTP ที่ถูกต้องสำหรับการตรวจสอบสิทธิ์

en: Please provide SMTP Port
th_TH: กรุณาระบุพอร์ต SMTP

en: Encryption
th_TH: การเข้ารหัส

en: It provides you an ability to choose a specific option for Encryption. If you would like to send an Email with TLS encryption, you would need to select Use TLS Encryption from the drop down or you could use SSL Encryption. For that you would need to select Use SSL Encryption from the drop down. If you would like to send an Email without encryption, you would need to select No Encryption from the drop down
th_TH: ช่วยให้คุณสามารถเลือกตัวเลือกเฉพาะสำหรับการเข้ารหัสได้ หากคุณต้องการส่งอีเมลด้วย TLS การเข้ารหัสลับคุณจะต้องเลือกใช้ TLS Encryption จากเมนูแบบเลื่อนลงหรือคุณสามารถใช้ SSL Encryption เพื่อที่คุณจะต้องเลือก Use SSL Encryption จากเมนูแบบเลื่อนลง ถ้าคุณต้องการส่งอีเมลโดยไม่มีการเข้ารหัสคุณจะต้องเลือกไม่มีการเข้ารหัสจากเมนูแบบเลื่อนลง

en: No Encryption
th_TH: ไม่เข้ารหัส

en: Use SSL Encryption
th_TH: ใช้ SSL Encryption

en: Use TLS Encryption
th_TH: ใช้ TLS Encryption

en: Authentication
th_TH: การรับรอง

en: This inbox field allows you to choose an appropriate option for authentication. It provides you the Two-way authentication factor; If you would like to authenticate yourself via Username and Password, you would need to select Use Username and Password from the drop down. You can also authenticate by an OAuth 2.0 protocol, which requires Client Id and Secret Key, for that you would need to select Use OAuth (Client ID and Secret Key) from the drop down. You can easily get Client Id and Secret Key from respective SMTP Server Developers section
th_TH: ช่องนี้ช่วยให้คุณสามารถเลือกตัวเลือกที่เหมาะสมสำหรับการตรวจสอบสิทธิ์ จะให้ปัจจัยพิสูจน์ตัวตนแบบสองทาง หากคุณต้องการตรวจสอบตัวตนผ่านทาง Username และ Password คุณจำเป็นต้องเลือก Use Username and Password จากเมนูแบบเลื่อนลง คุณสามารถรับรองความถูกต้องโดยใช้โปรโตคอล OAuth 2.0 ซึ่งต้องใช้รหัสลูกค้าและคีย์ลับเพราะคุณต้องเลือกใช้ OAuth (รหัสลูกค้าและคีย์ลับ) จากเมนูแบบเลื่อนลง คุณสามารถรับ ID ไคลเอ็นต์และคีย์ลับจากส่วนนักพัฒนาซอฟต์แวร์ SMTP ได้โดยง่าย

en: Use SMTP Authentication
th_TH: ใช้ SMTP Authentication

en: Don't Use SMTP Authentication
th_TH: ไม่ใช้  SMTP Authentication

en: Test Email Address
th_TH: อีเมลสำหรับทดสอบ

en: In this field, you would need to provide a valid Email Address in the inbox field on which you would like to receive Test email
th_TH: ในฟิลด์นี้คุณจะต้องระบุที่อยู่อีเมลที่ถูกต้องในกล่องขาเข้าที่คุณต้องการรับอีเมลทดสอบ

en: Please provide Test Email Address
th_TH: กรุณาระบอีเมลสำหรับการทดสอบ

en: In this field, you would need to provide a subject for Test Email
th_TH: ในฟิลด์นี้ คุณจำเป็นต้องระบุหัวข้อสำหรับใช้อีเมลทดสอบ

en: Please provide Subject
th_TH: กรุณาระบุหัวข้อ

en: Email Content
th_TH: เนื้อหาของอีเมล

en: In this field, you would need to provide the content for Test Email
th_TH: ในฟิลด์นี้ คุณจำเป้นต้องระบุเนื้อหาสำหรับอีเมลทดสอบ

en: Send Test Email
th_TH: ส่งอีเมลสำหรับทดสอบ

en: SMTP Debugging Output
th_TH: ข้อมูลที่ส่งออกมาจาก ข้อบกพร้องจาก SMTP

en: Checking your settings
th_TH: กำลังตรวจสอบการตั้งค่าของคุณ

en: Result
th_TH: ผลลัพธ์

en: Send Another Test Email
th_TH: ส่งอีเมลสำหรับทดสอบอีกอันหนึ่ง

en: From Name Configuration
th_TH: การตั้งค่า "จากชื่อ"

en: If you would like to override the pre-configured name which will be used while sending Emails, then you would need to choose Override from the drop down and vice-versa
th_TH: ถ้าคุณต้องการแทนที่ชื่อที่กำหนดไว้ล่วงหน้าซึ่งจะใช้ในขณะที่ส่งอีเมลจากนั้นคุณจะต้องเลือกแทนที่จากเมนูแบบเลื่อนลงและกลับกัน

en: From Email Configuration
th_TH: การตั้งค่า "จากอีเมล"

en: If you would like to override your pre-configured Email Address which will be used while sending Emails, then you would need to choose Override from the drop down and vice-versa
th_TH: ถ้าคุณต้องการแทนที่อีเมล์แอดเดรสที่กำหนดไว้ล่วงหน้าซึ่งจะใช้ในขณะที่ส่งอีเมลจากนั้นคุณจะต้องเลือกแทนที่จากเมนูแบบเลื่อนลงและในทางกลับกัน

en: Username
th_TH: ชื่อผู้ใช้

en: In this field, you would need to provide a username to authenticate your SMTP details
th_TH: ในฟิลด์นี้ คุณจำเป็นต้องระบุ ชื่อผู้ใช้ เพื่อรับรองข้อมูล SMTP ของคุณ

en: Please provide username
th_TH: กรุณาระบุชื่อผู้ใช้

en: Password
th_TH: รหัสผ่าน

en: In this field, you would need to provide a password to authenticate your SMTP details
th_TH: ในฟิลด์นี้ คุณจำเป็นต้องระบุรหัสผ่าน เพื่อรับรองข้อมูล SMTP ของคุณ

en: Please provide password
th_TH: กรุณาระบุรหัสผ่าน

en: Redirect URI
th_TH: Redirect URL

en: Please copy this Redirect URI and Paste into Redirect URI field when creating your app
th_TH: กรุณาคะดลอก URL นี้ และวาง ในฟิลด์ของ Redirect URL ในขณะกำลังสร้างแอปของคุณ

en: Use OAuth (Client Id and Secret Key required)
th_TH: ใช้ OAuth (จำเป็นต้องมี Client Id และ Secret Key)

en: None
th_TH: ไม่มี

en: Plain Authentication
th_TH: การรับรองความถูกต้องแบบธรรมดา

en: Login
th_TH: เข้าสู่ระบบ

en: Please provide valid Client Id issued by your SMTP Host
th_TH: กรุณาระบุ Client ID ที่ออกโดยโฮสของ SMTP ของคุณ

en: Please provide valid Secret Key issued by your SMTP Host
th_TH: กรุณาระบุ Secret Key ที่ออกโดยโฮสของ SMTP ของคุณ

en: Please provide Client Id
th_TH: กรุณาระบุ Client ID

en: Please provide Secret Key
th_TH: กรุณาระบุ Secret Key

en: Yes, automatically send a Test Email upon clicking on the Next Step Button to verify settings
th_TH: ใช่ ส่งอีเมลทดสอบโดยอัตโนมัติ เมื่อคลิกที่ปุ่มขั้นถัดไปเพื่อยืนยันการตั้งค่า

en: Email Address
th_TH: อีเมลแอดเดรส

en: In this field, you would need to add a valid Email Address in the inbox field from which you would like to send Emails
th_TH: ในฟิลด์นี้ คุณจำเป็นต้องระบุอีเมลแอดเดรสที่ถูกต้อง ในช่อง โดยเือกอีเมลที่คุณต้องการจะทำการส่ง

en: Please provide valid Email Address
th_TH: กรุณาระบุอีเมลแอดเดรสที่ถูกต้อง

en: Reply To
th_TH: ตอบกลับถึง

en: In this field, you would need to add a valid Email Address that is automatically inserted into the Reply To field when a user replies to an email message
th_TH: ในฟิลด์นี้ คุณจำเป็นต้องระบุอีเมลแอดเดรสที่ถูกต้อง ซึ่งจะถูกใส่ให้โดยอัตโนมัติในฟิลด์ของ "ตอบกลับถึง" เมื่อผู้ใช้ตอบกลับข้อความ

en: Please provide Reply To Email Address
th_TH: กรุณาระบอีเมลสำหรับการตอบกลับ

en: Get Google Client Id and Secret Key
th_TH: รับ Google Client Id และ Secret Key

en: Get Microsoft Client Id and Secret Key
th_TH: รับ Microsoft Client Id และ Secret Key

en: Get Yahoo Client Id and Secret Key
th_TH: รับ Yahoo Client Id และ Secret Key

en: Start Date
th_TH: วันที่เริ่มต้น

en: Resend
th_TH: ส่งใหม่

en: Please provide Start Date
th_TH: กรุณาระบุวันที่เริ่มต้น

en: This field shows starting date of Email Logs
th_TH: ฟิลด์นี้แสดงวันที่เริ่มต้นของการบันทึกอีเมล

en: End Date
th_TH: วันที่สิ้นสุด

en: Please provide End Date
th_TH: กรุณาระบุวันที่สิ้นสุด

en: This field shows ending date of Email Logs
th_TH: ฟิลด์นี้แสดงวันที่สิ้นสุดของการบันทึกอีเมล

en: Submit
th_TH: ยอมรับ

en: Bulk Action
th_TH: การกระทำเป็นกลุ่ม

en: Delete
th_TH: ลบ

en: Apply
th_TH: ใช้

en: Email To
th_TH: อีเมลถึง

en: Action
th_TH: กระทำ

en: Show Details
th_TH: แสดงรายละเอียด

en: Debugging Output
th_TH: ผลของ Debugging

en: Show Debugging Output
th_TH: แสดงผล Debugging

en: Email Sent To
th_TH: อีเมลส่งไปยัง

en: Date/Time
th_TH: วันที่/เวลา

en: Status
th_TH: สถานะ

en: From
th_TH: จาก

en: Back to Email Logs
th_TH: ย้อนกลับไปยังบันทึกอีเมล

en: Automatic Plugin Updates
th_TH: อัพเดทปลั๊กอินอัตโนมัติ

en: Please choose a specific option whether to allow Automatic Plugin Updates
th_TH: โปรดเลือกตัวเลือกเฉพาะ ว่าจะอนุญาตให้อัปเดตปลั๊กอินอัตโนมัติหรือไม่

en: Debug Mode
th_TH: โหมด Debug

en: Please choose a specific option for Debug Mode
th_TH: โปรดเลือกตัวเลือกเฉพาะสำหรับโหมด Debug

en: Remove Tables at Uninstall
th_TH: นำ Table ออกเมื่อถอนการติดตั้ง

en: Please choose a specific option whether to allow Remove Tables at Uninstall
th_TH: โปรดเลือกตัวเลือกเฉพาะ เพื่ออนุญาตให้ลบ Table เมื่อถอนการติดตั้ง

en: Monitoring Email Logs
th_TH: กำลังตรวจสอบบันทึกอีเมล

en: This field is used to allow Email Logs to monitor or not
th_TH: ฟิลด์นี้ใช้เพื่ออนุญาตให้บันทึกอีเมลเพื่อตรวจสอบหรือไม่

en: Error Reporting
th_TH: รายงานข้อผิดพลาด

en: If you would like to Report your Errors in Error Logs Menu, then you would need to Choose Enable from dropdown or vice-versa
th_TH: หากต้องการรายงานข้อผิดพลาดในเมนูบันทึกข้อผิดพลาดคุณจะต้องเลือกเปิดใช้งานจากเมนูแบบเลื่อนลง หรือปิด

en: Show Mail Bank Menu
th_TH: แสดงเมนูของ Mail Bank

en: Please choose a specific role who can see Sidebar Menu
th_TH: โปรดเลือกบทบาทเฉพาะที่สามารถดูเมนูแถบด้านข้าง

en: Administrator
th_TH: ผู้ดูแลระบบ

en: Author
th_TH: ผู้แต่ง

en: Editor
th_TH: บรรณาธิการ

en: Contributor
th_TH: ผู้สนับสนุน

en: Subscriber
th_TH: สมาชิก

en: Others
th_TH: อื่นๆ

en: Show Mail Bank Top Bar Menu
th_TH: แสดงเมนูด้านบนของ Mail Bank

en: Please choose a specific option from Mail Bank Top Bar Menu
th_TH: โปรดเลือกตัวเลือกเฉพาะจากเมนูแถบด้านบนของ Mail Bank

en: An Administrator Role can do the following
th_TH: ผู้ดูแลระบบมีสิทธิทำได้ดังต่อไปนี้

en: Please choose specific page available for the Administrator Access
th_TH: กรุณาเลือกหน้าเฉพาะสำหรับเข้าถึงข้อมูลของผู้ดูแลระบบ

en: Full Control
th_TH: ควบคุมทั้งหมด

en: An Author Role can do the following
th_TH: ผู้แต่งมีสิทธิทำได้ดังต่อไปนี้

en: Please choose specific page available for Author Access
th_TH: กรุณาเลือกหน้าเฉพาะสำหรับเข้าถึงข้อมูลของผู้แต่ง

en: An Editor Role can do the following
th_TH: บรรณาธิการมีสิทธิทำได้ดังต่อไปนี้

en: Please choose specific page available for Editor Access
th_TH: กรุณาเลือกหน้าเฉพาะสำหรับเข้าถึงข้อมูลของบรรณาธิการ

en: A Contributor Role can do the following
th_TH: ผู้สนับสนุนมีสิทธิทำได้ดังต่อไปนี้

en: Please choose specific page available for Contributor Access
th_TH: กรุณาเลือกหน้าเฉพาะสำหรับเข้าถึงข้อมูลของผู้สนับสนุน

en: Other Roles can do the following
th_TH: อื่นๆ มีสิทธิทำได้ดังต่อไปนี้

en: Please choose specific page available for Others Role Access
th_TH: กรุณาเลือกหน้าเฉพาะสำหรับเข้าถึงข้อมูลของอื่นๆ

en: Please tick the appropriate capabilities for security purposes
th_TH: โปรดเลือกตามที่เหมาะสมเพื่อความปลอดภัย

en: Only users with these capabilities can access Mail Bank
th_TH: เฉพาะผู้ใช้ที่มีคุณสมบัติเหล่านี้เท่านั้นที่สามารถเข้าถึง Mail Bank

en: A Subscriber Role can do the following
th_TH: สมาชิกมีสิทธิทำได้ดังต่อไปนี้

en: Please choose specific page available for Subscriber Access
th_TH: กรุณาเลือกหน้าเฉพาะสำหรับเข้าถึงข้อมูลของสมาชิก

en: Thank You!
th_TH: ขอบคุณ!

en: Kindly fill in the below form, if you would like to suggest some features which are not in the Plugin
th_TH: กรุณากรอกข้อมูลในแบบฟอร์มด้านล่าง หากคุณต้องการแนะนำคุณลักษณะบางอย่างที่ไม่ได้อยู่ในปลั๊กอิน

en: If you also have any suggestion/complaint, you can use the same form below
th_TH: หากคุณมีข้อเสนอแนะ / คำร้องเรียนใด ๆ คุณสามารถใช้แบบฟอร์มด้านล่างนี้ได้

en: You can also write us on
th_TH: คุณยังสามารถเขียนถึงเราได้

en: Please provide your Name which will be sent along with your Feedback
th_TH: โปรดระบุชื่อของคุณ ซึ่งจะถูกส่งไปพร้อมกับข้อเสนอแนะของคุณ

en: Please provide your Email Address which will be sent along with your Feedback
th_TH: โปรดระบุอีเมลของคุณ ซึ่งจะถูกส่งไปพร้อมกับข้อเสนอแนะของคุณ

en: Please provide your Feedback which will be sent along
th_TH: โปรดระบุข้อเสนอแนะของคุณ ซึ่งจะถูกส่งไปพร้อมกัน

en: Please provide your Feedback
th_TH: โปรดระบุข้อเสนอแนะของคุณ

en: Send Feedback
th_TH: ส่งข้อเสนอแนะ

en: Your request Email has been sent Successfully
th_TH: อีเมลคำร้องของคุณได้ส่งไปเรียบร้อยแล้ว

en: Sending Test Email to
th_TH: กำลังส่งอีเมลไปยัง

en: Email Status
th_TH: สถานะอีเมล

en: Connectivity Test
th_TH: ทดสอบระบบการติดต่อ

en: Transport
th_TH: ขนส่ง

en: Service Available
th_TH: พร้อมบริการ

en: Begin Test
th_TH: เริ่มต้นทดสอบ

en: In this field, you would need to provide Outgoing Mail Server Hostname
th_TH: ในฟิลด์นี้ คุณจำเป็นต้องระบุ Outgoing Mail Server Hostname

en: In this field you would be able to see all PHP Errors
th_TH: ในฟิลด์นี้ คุณจะสามารถเห็นข้อผิดพลาดทั้งหมดของ PHP

en: Download Error Logs
th_TH: ดาวน์โหลดบันทึกข้อผิดพลาด

en: Clear Error Logs
th_TH: ล้างบันทึกข้อผิดพลาด

en: Output
th_TH: ผลลัพธ์

en: Error Logs has been cleared successfully
th_TH: บันทึกข้อผิดพลาดได้ถูกล้างเรียบร้อยแล้ว
